Sefydlwyd SOPO Optegol Communication Co, Ltd yn 2009, fel un o'r gwneuthurwr mwyaf a chyflenwr cydrannau a chyfarpar ffibr optig goddefol. Gyda phrofiadau cyfoethog wrth ddylunio a gweithgynhyrchu cydrannau ac offer goddefol ffibr optig, gyda system rheoli ansawdd uchel, offer gweithgynhyrchu uwch a gweithwyr medrus iawn, rydym wedi creu perthynas dda gyda llawer o gwmni cyfathrebu enwog. Rydym yn cynnig amrywiaeth eang o gynhyrchion gan gynnwys Optical Isolator, Isolator Core, Collimator, cyfres WDM, Switch Optical, Optical Circulator ac yn y blaen. Ac eithrio rhannau safonol, gallwn gynnig rhannau arferol yn ôl manyleb y cwsmer hefyd.

Newyddion y Ganolfan

newscenter Modiwl Transformer CWDM SFP 1270nm-16...

Modiwl trawsyrrwr CWDM SFP 1270nm-1610nm Tonfafedd, ffibr SMF, cysylltydd LC, hyd at 100km

Cyfathrebu

Cysylltwch â Ni
SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd

Cyfeiriad: JinDiDa diwydiant parth, Pak diwydiant Langkou, Dalang Street, Longhua dosbarth newydd, Shenzhen, Tsieina

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: 18818523155@163.com

SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd
foottop